Dây nhảy quang Multimode (MM) OM2 50/125μm LC-LC giá rẻ

hopvtx

New Member
Dây nhảy quang Multimode (MM) OM2 50/125μm LC-LC
Dây nhảy quang hay còn gọi là Fiber Patch Cord Multimode OM2 loại 50/125μm chuẩn đầu connector LC-LC được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống máy chủ, trung tâm dữ liệu yêu cầu tốc độ và hiệu suất cao. Sản phẩm dây nhảy MM LC LC được sản xuất bởi VTX trên dây truyền công nghệ hiện đại, đa dạng mẫu mã, đủ chủng loại. Chiều dài tùy chọn và đặt hàng nhanh trong ngày.
Dây nhảy quang Multimode (MM) OM2 50/125μm LC-LC sản xuất bởi Viễn Thông Xanh
Dây nhảy quang MM OM2 LC-LC được làm từ sợi nhập khẩu chất lượng cao nên có khả năng uống cong tốt mà không gây suy hao, bán kính uống cong tối thiểu lên tới 7.5mm, Đầu connector được gia công chắc chắn đảm bảo sự ổn định cho hệ thống mạng của bạn
Dây nhảy quang Multimode (MM) OM2 50/125μm LC-LC đảm bảo chất lượng cao, suy hao thấp, mọi sản phẩm đều được test chất lượng trước khi xuất xưởng, kèm theo chính sách bảo hành lên tới 12 tháng
Test chất lượng dây nhảy quang MM
Test xuất xưởng dây nhảy quang VTX
Connector TypeLC to LCPolish TypeUPC to UPC
Fiber CountDuplexFiber ModeOM2 50/125μm
Wavelength850/1300nm1G Ethernet Distance550m at 850nm
Insertion Loss≤0.3dBReturn Loss≥20dB
Fiber GradeBend InsensitiveMinimum Bend Radius7.5mm
Attenuation at 850nm3.0 dB/kmAttenuation at 1300nm1.0 dB/km
Cable JacketPVCCable Diameter2.0mm
PolarityA(Tx) to B(Rx)Operating Temperature-20~80°C
Quý khác hàng có nhu cầu đặt hàng sản phẩm dây nhảy quang MM om2 LC/LC dài 3m hoặc tùy chọn đầu nối, tùy chọn chiều dài vui lòng liên hệ nhân viên Viễn Thông xanh để được tư vấn hỗ trợ, VTXVN có sản xuất các loại dây đặc thù như dây nhảy quang ngoài trời, dây nhảy quang dã chiến, dây nhảy quang nhiều lõi…Liên hệ ngay.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG XANH VIỆT NAM

VPGD: Số 2 Ngõ 53 Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội ( Có chỗ để ô tô )

Điện thoại: 024.6662 3616 - Hotline: 0973.497.685 - 0979.354.796 - 098.939.5445 - Email: [email protected]
 

Quảng Cáo

Top